• NCERT नवा अभ्यासक्रमनु BEST मटेरियल ALL IN ONE
  • 3 August 2018

    TAT 2018 ENGLISH MEDIUM ANSWER KEY

    TAT 2018 GUJARATI MEDIUM ANSWER KEY

    TAT EXAM 2018 SOCIAL SCIECE ANSWER KEY

    TAT EXAM SANSKRIT ANSWER KEY

    TAT 2018 MATHS SCIENCE ANSWER KEY

    TAT 2018 HINDI SUB ANSWER KEY

    TAT 2018 ENG MEDIUM ANSWER KEY

    TAT 2018 GUJARATI SUBJECT

    TAT 2018 ANSWER KEY DRAWING

    TAT 2018 ANSWER KEY COMPUTER

    NCERT STD 6 SCIENCE ALL UNIT TEST SEM 1

    BAAL GEET COLLECTION बाल गीत आपकी पाठशाला केलिए

    PRIMARY TEACHER ONLINE BADLI CAMP COURT MATTER NEW DATE DECLARED FOR HEARING IN GUJARAT HIGH COURT.

    SCHOOLS MA NAVARATRI VACATION AAPVA BABAT MADHYMIK SIXAN BOARD NO LATEST PARIPATRA DATE:-02/08/2018.

    2 August 2018

    ABHILASHI GEET आपनी शाळा माटे अभिलाषी गीत खुबज उपयोगी

    ALAK MALAK GEET MALA आपनी शाळा माटे खुबज उपयोगी अलक मलक गीतों

    RUTU GEET आपनी शाला माटे मस्त मस्त रुतु गीतों नु कलेक्शन

    DHINGLI GEET ढिंगली गीत

    PAXI GEET आपनी शाला माटे खुबज उपयोगी एवा पक्षी गीतों

    परिवार गीत आपनी शाला माटे खुबज उपयोगी PARIVAR GEET

    PRAKRUTI GEETO आपनी शाळा माटे खुबज उपयोगी

    PRAANI GEET प्राणी गीत खुबज उपयोगी आपनी शाला माटे

    VAAHAN GITO वाहन गीत आपनी शाला माटे खुबज उपयोगी

    1 August 2018

    OFFICIAL PRESS NOTE OF NAVARATRI HOLIDAYS

    GUJARAT NA JILLAO TENA MAIN DIVISION SAATHE

    GUJARATI SVARO ANE VYANJANO

    HON. MINISTERS ( CABINET ) MOST IMP FOR ALL EXAMS


    Shri Ranchhodbhai Chanabhai Faldu

    divisionAgriculture, Rural Development,Fisheries,
    Transport.

    HON.MINISTERS ( STATE )

    GOVERNOR OF GUJARAT


    LIST AND NAME OF COLLECTORS OF ALL GUJARAT


    District
    Name & Designation
    Phone No.
    Ahmedabad
    Dr. Vikarant Pandey
    Collector,
    Ahmedabad.
    (O) 079 - 27551681
    (F) 079 - 27552144
    Amreli
    Shri Aayush Sanjeev Oak
    Collector,
    Amreli.
    (O) 02792 - 222307
    (F) 02792 - 222710
    Anand
    Shri Dilipkumar Rana
    Collector,
    Anand.
    (O) 02692 - 262271
    (F) 02692 - 261575
    Kheda
    (Nadiad)
    Shri I. K. Patel
    Collector,
    Kheda.
    (O) 0268 - 2553334
    (F) 0268 - 2553358
    Banaskantha
    (Palanpur)
    Shri Sandip J. Sagale
    Collector,
    Banaskatha.
    (O) 02742 - 257171
    (F) 02742 - 252740
    Bharuch
    Shri Ravikumar Arora
    Collector,
    Bharuch.
    (O) 02642 - 240600
    (F) 02642 - 240602
    Bhavnagar
    Shri Harshadkumar Ratilal Patel
    Collector,
    Bhavnagar.
    (O) 0278 - 2428822
    (F) 0278 - 2427941
    Dahod
    Shri Vijaykumar L. Kharadi
    Collector,
    Dahod.
    (O) 02673 - 239001
    (F) 02673 - 239005
    Dangs
    (Ahwa)
    Shri B. K. Kumar
    Collector,
    Dangs.
    (O) 02631 - 220201
    (F) 02631 - 220294
    Gandhinagar
    Shri S. K. Langa
    Collector,
    Gandhinagar.
    (O) 079 - 23220630
    (F) 079 - 23259040
    Jamnagar
    Shri Ravi Shanakar
    Collector,
    Jamnagar.
    (O) (O)0288- 2555869
    (F) 0288 - 2555899
    Junagadh
    Dr. Sourabh Z. Pardhi
    Collector,
    Junagadh.
    (O) 0285 - 2630100
    (F) 0285 - 2635599
    Kachchh-Bhuj
    Ms. Remya Mohan Muthadath
    Collector,
    Kachchh.
    (O) 02832 - 250020
    (F) 02832 - 250430
    Mehsana
    Shri H. K. Patel
    Collector,
    Mehsana.
    (O) 02762 - 222200
    (F) 02762 - 222202
    Navsari
    Dr. M. D. Modia
    Collector,
    Navsari.
    (O) 02637 - 244999
    (F) 02637 - 281540
    Panchmahal
    (Godhra)
    Shri Udit Agrawal
    Collector,
    Panchmahal.
    (O) 02672 - 242800
    (F) 02672 - 242889
    Patan
    Shri Patel Anand Babulal
    Collector,
    Patan.
    (O) 02766 - 233301
    (F) 02766 - 232055
    Porbandar
    Shri M. A. Pandya
    Collector,
    Porbandar.
    (O) 0286 - 2243800
    (F) 0286 - 2242527
    Rajkot
    Dr. Rahul B. Gupta
    Collector,
    Rajkot.
    (O) 0281 - 2473900
    (F) 0281 - 2453621
    Narmada
    (Rajpipla)
    Shri R. S. Ninama
    Collector,
    Narmada.
    (O) 02640 - 222161
    (F) 02640 - 222171
    Sabarkatha
    (Himmatnagar)
    Ms. Praveena D. K.
    Collector,
    Sabarkantha.
    (O) 02772 - 223001
    (F) 02772 - 241611
    Surat
    Dr. Dhavalkumar K. Patel/span>
    Collector,
    Surat.
    (O) 0261 - 2652525
    (F) 0261 - 2655757
    Surendranagar
    Shri Kankipati Rajesh
    Collector,
    Surendranagar.
    (0) 02752 - 282200
    (F) 02752 - 283862
    Vadodara
    Ms. Shalini Agrawal
    Collector,
    Vadodara.
    (0) 0265 - 2433000
    (F) 0265 - 2431093
    Valsad
    Shri C. R. Kharsan
    Collector,
    Valsad.
    (0) 02632 - 253613
    (F) 02632 - 243417
    Tapi
    (Vyara)
    Shri N. K. Damor
    Collector,
    Tapi.
    (0) 02792 - 224460
    (F) 02792 - 201281
    Botad
    Shri R. J. Makadia
    Collector,
    Botad.
    (0) 02849 - 231301
    (F) 02849 - 231304
    Morbi
    Shri I. K. Patel
    Collector,
    Morbi.
    (0) 02822 - 240701
    (F) 02822 - 241602
    Devbhumi dwarka
    (Khambhaliya)
    Shri J. R. Dodiya
    Collector,
    Devbhumi dwarka .
    (0) 02833 - 232804
    (F) 02833 - 232102
    Gir Somnath
    (Veraval)
    Dr. Ajay Prakash
    Collector,
    Gir Somnath.
    (0) 02876 - 240001
    (F) 02876 - 243300
    Arvali
    (Modasa)
    Shri Nagarajan M.
    Collector,
    Arvali.
    (0) 02774 - 247800
    (F) 02774 - 247801
    Mahisagar
    (Lunavada)
    Shri V. A. Vaghela
    Collector,
    Mahisagar.
    (0) 02674 - 250664
    (F) 02674 - 250655
    Chhotaudepur
    Shri Sujal J. Mayatra
    Collector,
    Chhotaudepur.
    (0) 02669 - 233003
    (F) 02669 - 233002

    DISTRICT DEVELOPMENT OFFICERS OF ALL DISTRICS OF GUJARAT

    જિલ્લો
    જિલ્લા વિકાસ અધિકારી
    અમદાવાદ
    શ્રી અરૂણ મહેશ બાબુ
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી 
    જિલ્લા પંચાયત
    અમદાવાદ.
    અમરેલી
    શ્રી નીરગુડે યોગેશ બાબનરાઓ
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    અમરેલી.
    આણંદ
    શ્રી અમિત પ્રકાશ યાદવ
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    આણંદ.
    ખેડા 
    ( નડિઆદ)
    શ્રી ડી. એન. મોદી
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    ખેડા.
    બનાસકાંઠા 
    (પાલનપુર)
    શ્રી બી. એ. શાહ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    બનાસકાંઠા.
    ભરૂચ
    કુ. અગ્રે ક્ષિપ્રા સુર્યાકાન્તરાવ
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    ભરૂચ.
    ભાવનગર
    શ્રી વરૂણાકુમાર જગદીશ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    ભાવનગર.
    દાહોદ
    શ્રી આર. કે. પટેલ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    દાહોદ.
    ડાંગ 
    (આહવા)
    શ્રી એચ. કે. વઢવાણિયા 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    ડાંગ.
    ગાંધીનગર
    શ્રી એચ. કે. કોયા 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    ગાંધીનગર.
    જામનગર
    કુ. પ્રશસ્‍તિ પારીક 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    જામનગર.
    જુનાગઢ
    શ્રી પ્રવિણ ચૌધરી 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    જુનાગઢ.
    કચ્છ
    શ્રી પ્રભવ જોષી
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    કચ્છ.
    મહેસાણા
    શ્રી એમ. વાય. દક્ષિણી
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    મહેસાણા.
    નવસારી
    શ્રી આર. જી. ગોહિલ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    નવસારી.
    પંચમહાલ 
    (ગોધરા)
    શ્રી એ. જે. શાહ
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    પંચમહાલ.
    પાટણ
    શ્રી આર. બી. રાજ્યગુરૂ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    પાટણ.
    પોરબંદર
    શ્રી અજય દાહિયા 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    પોરબંદર.
    રાજકોટ
    શ્રી અનિલકુમાર રામજીભાઇ રાણાવસીયા 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    રાજકોટ.
    નર્મદા 
    (રાજપીપળા)
    કુ. જિન્‍સી આર. વિલિયમ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    નર્મદા.
    સાબરકાંઠા 
    (હિંમ્મતનગર)
    કુ. સ્‍તુતી ચરણ .
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    સાબરકાંઠા.
    સુરત
    શ્રી ડી. કે. પારેખ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    સુરત.
    સુરેન્દ્રનગર
    શ્રી મનીષ કુમાર
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    સુરેન્દ્રનગર.
    વડોદરા
    શ્રી કિરણ બી. ઝવેરી 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    વડોદરા.
    વલસાડ
    શ્રી ડી. પી. દેસાઇ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    વલસાડ.
    (વ્યારા)
    શ્રી જે. બી. પટેલ
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    તાપી.
    અરવલ્લી 
    શ્રી હર્ષિત પી. ગોસાવી 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    અરવલ્લી.
    બોટાદ
    શ્રી આશિષ કુમાર 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    બોટાદ.
    છોટા ઉદેપુર 
    શ્રી રચિત રાજ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    છોટા ઉદેપુર .
    દેવ ભૂમિદ્રારકા 
    શ્રી આર. આર. રાવલ 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    દેવ ભૂમિદ્રારકા .
    ગીર સોમનાથ 
    શ્રી એ. એમ. શર્મા
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    ગીર સોમનાથ .
    મોરબી 
    શ્રી એસ. એમ. ખટાણા
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    મોરબી .
    મહિસાગર 
    શ્રી અરવિંદ વી. 
    જિલ્લાવિકાસ અધિકારી,
    જિલ્લા પંચાયત,
    મહિસાગર .
    GOVERNMENT TEACHER © 2015-16. All Rights Reserved.
    Designed And Owned by Nikunj Savani